HỘI ĐÀO HOA ĐỘC THÂN GIA LAI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HỘI ĐÀO HOA ĐỘC THÂN GIA LAI

CHIA SẼ CẢM XÚC CỦA NHỮNG NGƯỜI ĐÀO HOA ĐỘC THÂN GIA LAI

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Forum sẽ hoạt động vào thời gian sắp tới

Hướng dẫn sửa chữa và điền thêm thông tin cá nhân

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Hướng dẫn sửa chữa và điền thêm thông tin cá nhân Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn sửa chữa và điền thêm thông tin cá nhân   Hướng dẫn sửa chữa và điền thêm thông tin cá nhân EmptySun Apr 04, 2010 1:19 pm

Để dễ dàng trong việc ghi lại thông tin của mình cũng như muốn cho ai đó biết mình là trong Forum thì hướng dẫn sau đây sẽ giúp cho các bạn dễ dàng hoàn thành "sơ yếu lý lịch" của mình trong diễn đàn.
1. Đầu tiên bạn vào mục [You must be registered and logged in to see this link.] trong thanh công cụ của Forum.
2. Chọn tên mình trong số các thành viên.
3. Khi đã bấm vào mình thì Forum sẽ tự động chuyển đến phần lý lịch của bạn .Bước tiếp muốn thay đổi cái gì đó chỉ cần bấm vào nút Hướng dẫn sửa chữa và điền thêm thông tin cá nhân Edit và chọn nội dung thích hợp.
4. Khi đã ghi hoặc chọn được nội dung ứng ý các bạn hãy nhấn vào nút Hướng dẫn sửa chữa và điền thêm thông tin cá nhân Valid để hoàn thành một nội dung.
5. Xong công việc cũng là các bạn hoàn thành chúng mà không phải bấm một nút "xác nhận" nào nữa.

Xin cảm ơn các bạn đã đọc nội dung trên.
https://docthangialai.forumvi.com

Hướng dẫn sửa chữa và điền thêm thông tin cá nhân
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» KOOLdic 2010 – Từ điển tuyệt vời cho phép tạo từ điển từ dữ liệu Excel của bạn
» Hướng dẫn đăng kí là thành viên diễn đàn
» Hướng dẫn thêm avatar hoặc chữ kí cho riêng mình
» Clip nhạc: Nếu như anh đến - Văn Mai Hương
» nhan tin theo cu phap<tt>